CHÀO MỪNG QUÝ KHÁCH ĐẾN VỚI NHÀ THUỐC HỒNG VÂN
Hệ thống nhà thuốc Hệ thống nhà thuốc
header-desktop-img-left header-desktop-img-right
CHÀO MỪNG QUÝ KHÁCH ĐẾN VỚI NHÀ THUỐC HỒNG VÂN

Panadol extra mới-Anh Hộp15vỉ*12viên

226.000 đ

Quy cách
Hộp
Nhà sản xuất
SANOFI
Nước sản xuất
Anh
Thành phần

Thành phần
Mỗi viên nén Panadol Extra chứa:
- Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Caffeine 65mg
- Tá dược: Pregelatinised starch, Maize starch, Povidone, Potassium Sorbate,Talc, Stearic acid, Croscarmellose sodium.

Mô tả

Panadol Extra được sản xuất bởi GlaxoSmithKline (GSK) chứa paracetamol là một chất hạ sốt, giảm đau và caffeine là một chất tăng cường tác dụng giảm đau của paracetamol. Thuốc được khuyến cáo để điều trị hầu hết các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt, ví dụ như đau đầu, kể cả đau nửa đầu, đau lưng, đau răng, đau khớp và đau bụng kinh, giảm các triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm và đau họng.

Đổi trả trong 30 ngày

Đổi trả trong 30 ngày

kể từ ngày mua hàng

Miễn phí 100%

Miễn phí 100%

đổi thuốc

Miễn phí vận chuyển

Miễn phí vận chuyển

theo chính sách giao hàng

Uy tín since 1993
Uy tín since 1993

Uy tín vững chắc, là nền tảng cho sự tin cậy

chính hãng 100%
chính hãng 100%

Uy tín vững chắc, là nền tảng cho sự tin cậy

giao hàng toàn quốc
giao hàng toàn quốc

Uy tín vững chắc, là nền tảng cho sự tin cậy

chính sách đổi trả
chính sách đổi trả

Uy tín vững chắc, là nền tảng cho sự tin cậy

Hệ thống nhà thuốc từ năm 1993
wiget Chat Zalo
Messenger Chat